Klúður er tveir viðskiptahlutir — Loftkælingarþrýstihjóls klúður fyrir knébíla
260/210 2A2b · 260 × 216 mm · 226/197 2A2B · 24 V og 12 V / 24 V · 60 W og yfir · ársveiði
Skjalategund: uppskrift fyrir afgangsvara frá framleiðanda | Bókstafsröð: fimm rafeindasveiflur | Ársveiði
- Yfirlit
- Mældar vörur
- Kaupendaprófíll – verslunaraðilar í eftirmarkaði, verkstæði fyrir umbyggingu á loftkælingu, og flugfélagasvið í Mið-Austurlöndum, Suður-Ameríku, Suðaustur-Asíu og Austur-Evrópu.
- Markaðssamruni – Mexíkó, Sameinuðu arabísku emiræðin og Filippseyjar eru þrjú stærstu útflutningsmarkaðirnar.
- Tilvísanir í merki – SPAL, Valeo, Thermo King, Webasto, Scania, Yutong, DAF, Mercedes, Volvo og Hwasung Thermo.
- Bifreiðaþekking — persónubifreiðir, farartæki fyrir ferðamenn, þungar vagnvagnir og hálfdráttur, og stór bifreiðir þar á meðal byggingarbifreiðir, rýrnivagnar og grufuldarvagnar.
- Skilmálar fyrir endurkaupendur — langtímaaðilar fá sérstaka reikningssjávar, forgang í framleiðsluskipulaginu og stigraða afsláttarstefnu.
- Staðfesting — heimsóknir í verksmiðjuna og yfirferðir eru velkomnar, og upplýsingar á vefsvæðinu (einkunn, hlutfall tímalíkra sendinga) eru opinberar.
1. Sá sami klúður mistekst fyrir tvö alveg ólík ástæður
Rafeindaklúður hefur rafeindaviðskiptagæðir og vélarviðskiptagæðir og þeir mistekst sjálfstætt. Brennd vikun og slitið klofa í snúði eru mismunandi villa með mismunandi táknmyndum — og þegar klúður er keyptur með rangri mælingu er næstum ávallt annað þessara tveggja rangt viðskiptagæði.
Þess vegna er fjölskyldan skipt í hluta á sama hátt á þessari síðu. Lestu kafla 2 fyrir rafeindahlutann og kafla 3 fyrir vélahlutann. Flestir kaupendur þurfa aðeins einn þeirra.
Vegvísir fyrir táknmyndir. Þjöppun virkar ekki í heild sinni → byrja á rafhliðinni. Þáttagripurinn virkar en remman glísar, skríður eða ruslar → byrja á vélahliðinni.
2. Tengiflatan ein: Rafhliðin – spólinn
Þrjár tölur skilgreina rafhlíðina: spólsáttspennan, spólsáttvirkni og – á sumum einingum – hraðinn sem klúturinn er mettur fyrir. Á þessu bili er spólinn tilgreindur við 24 V með virkni frá 60 W og upp, og mettur hraði er 4.000 rpm.
Ein tilgreining fer lengra og gefur upp 5.000 rpm sem augnablikshámarksráðstefnun ásamt staðfestri gildisþreytu á ≥ 320 N·m. Þetta er sú eina eining í bilið sem tilgreinir þreytutölu í stað nafnvirkisþreytu.
Rafeiginleiki |
Gildi á bilið |
Spólsáttspenna |
24 V – ein tilgreining skráir líka 12 V / 24 V fyrir X426 / X430 uppsetninguna |
Linduvirkmiðun |
60 W, 62 W á 260 × 216 einingunni (skráð sem ≤ 60 W og ≤ 62 W í eiginleikasvæðunum, 60 W í birgiraparámetratabellunni) |
Hraði |
4.000 rpm |
Hærra hraðamörk |
5.000 rpm augnabliksskýrsla, tilgreind fyrir 260 × 216 eininguna |
Tómant |
240 N·m áframhaldandi af hverri fjórum einingum; ≥ 320 N·m staðgildið rafmagnsáhrifatog á 260 × 216 einingunni |
3. Tenging tveggja hluta – Vélbúnaðarsíðan: Skífa og rillur
Vélbúnaðartengingin er þar sem flestur rangir kaup á hlutum gerast, vegna þess að rillumerkingin í þessu sviði er ekki skrifuð með PK-tákningu. Aðilinn skrifar 2A2B, 2A-2B eða 2A+2B – þrjár mismunandi skrifráttir á sömu rilluuppsetningu eftir því hvaða reit á skýrslunni er lesinn.
Mekanísk eiginleiki |
Gildi á bilið |
Skífu- og rillumerkingar |
2A2b · 2A2B · 2A-2B · 2A+2B (sem skrifað er á hverjum listanum) |
Ytri víddarmyndir |
260/210 mm · 260 × 216 mm · 226/197 mm (skráð sem Φ226/Φ197 á vöruskrá aðila) |
Táknun fjölda rilla |
Framleiðandinn notar A/B rilluákvörðun; PK táknmál birtist ekki á neinum listanum í þessu sviði |
Stakur heildarþyngd |
10.000 kg · 14.000 kg · 15.000 kg · 17.000 kg · 18.000 kg yfir fimm einingarnar |
4. Fimm klútur, einn samanburðurgriddur
Allar gildisupplýsingarnar sem listarnir innihalda, hlið við hlið. Lesið griddinn í gegnum röðina sem þér vantar frekar en ofan frá niður.
Eiginleiki |
260/210 2A2b |
260 × 216 mm |
226/197 2A2B |
4050294 |
260/−210 2A−2B |
Gróður |
2A2B |
2A2B (2A+2B á þátta töflunni) |
2A2B |
2A2B |
2A-2B |
Spólsáttspenna |
24 V |
24 V |
24 V — 12 V / 24 V skráð á sama færslu |
24 V |
24 V |
Linduvirkmiðun |
60 W |
≤ 62 W |
60 W |
60 W |
60 W |
Hraði |
4.000 rpm |
5.000 rpm augnabliksskynja |
4.000 rpm |
4.000 rpm |
4.000 rpm |
Tómant |
240 N·m |
≥ 320 N·m staðgæsluhröðun |
240 N·m |
240 N·m |
240 N·m |
Passar við þéttingu |
FKX40, 4U / 4T / 4P / 4NFCY |
4PFCY / 4NFCY / FKX40 / 390-650 |
Thermo King X426, X430 |
HISPACOLD 4050294 |
BOCK FKX-40, Bitzer 4U / 4T / 4P / 4NFCY |
Stakur heildarþyngd |
15.000 kg |
18.000 kg |
17.000 kg |
14.000 kg |
10.000 kg |
Vörumerki |
1 ár |
1 ár |
1 ár |
1 ár |
1 ár |
5. Að passa við annan tengingarhátt fyrir samþrýstihjólið þitt
Tveir leiðir, eftir því hvað þú veist nú þegar.
Ef þú veist nafn á samþrýstihjólinu
Vinna frá röðinni *passar við samþrýstihjól* í töflunni. Breytisviðið inniheldur Bitzer 4-raðina (4NFCY, 4PFCY, 4U, 4T, 4P), BOCK FKX-40 og FKX40, 390-650 flokkinn, HISPACOLD 4050294 og Thermo King X426 / X430.
Ef þú hefur aðeins gamla klútinn
Mældu skífuhringinn yfir stærsta þvermál hans og skráðu rillustillinguna eins og hún er prentuð eða mynduð á andlit skífuhringsins. Þrjú ytri gerðir þessa flokks — 260/210, 260 × 216 og 226/197 — eru ekki skiptanlegar og rillugerðin ákvarðar beltinu.
6. Mælið áður en þið bestið
1. Stærsta hjólskífa – 260 eða 226 greinir tvo ættbálkana strax frá hverjum öðrum.
2. Rilluuppsetning eins og merkt er – búið ykkur við A/B-tákningu í stað PK-númera á þessum einingum.
3. Spennusnúningur – 24 V er staðlað á allri velta; staðfestið 12 V / 24 V ef bíllinn ykkar notar 12 V kerfi.
4. Þjöppunarvél – þetta ákvarðar venjulega ákvörðunina einmitt.
5. Sendið okkur þrjú tölustafir eða mynd af hjólskífu og við staðfestum tilvísunina áður en send í útflutning.

260/210 2A2b klútur, 24 V, 60 W – fyrir FKX40 og Bitzer 4U / 4T / 4P / 4NFCY.
260 × 216 mm klútur – einingin sem getur 5.000 rpm og ≥ 320 N·m.
226/197 2A2B klútur fyrir Thermo King X426 og X430 kælisvæði.
Klútur fyrir HISPACOLD 4050294 uppsetningu.

260/-210 2A-2B klútur fyrir BOCK FKX-40 og Bitzer 4U / 4T / 4P / 4NFCY.
Spurning 1. Nota þessir klútar PK-grofamerkingu?
Nei. Hver einstök lýsing í þessum flokki skrifar grofamerkinguna sem 2A2B, 2A-2B eða 2A+2B. PK-merkingin kemur ekki fram á neinum af fimm lýsingunum, svo ekki breyta einni yfir í hina við samanburð við vefskrá.
Spurning 2. Er spólinn 12 V eða 24 V?
24 V á fjórum af fimm einingunum. Einungin 226/197 fyrir Thermo King X426 / X430 skráir bæði 24 V og 12 V / 24 V í mismunandi dálkum á sama lýsingu.
Spurning 3. Hver er munurinn á 240 N.m og ≥ 320 N.m?
Talan 240 N.m er nafntorgið sem skráð er á fjórum einingum. Tala „≥ 320 N.m“ á einingunni 260 × 216 er gefin upp sem staðbundin rafmagnstorgi — önnur mæling — og þessi eining hefur einnig hámarks snúningstíð 5.000 rpm.
Spurning 4. Hver klútur passar við Bitzer 4NFCY?
Þrjár af fimm hylja Bitzer 4-raðir: 260/210 2A2b og 260/-210 2A-2B báðar skrá 4U / 4T / 4P / 4NFCY, og 260 × 216 skrá 4PFCY / 4NFCY ásamt FKX40 og 390-650 flokknum.
Spurning 5. Hver er ábyrgðartíminn?
1 ár á öllum fimm einingum.
7. Vottorð, prófunarkerfi og inspektion
Flatarmál |
Staða |
IATF 16949 fyrir gæðastjórnun í bílagerð |
Virkjað |
ISO 9001 ferlaumsýsluskipan |
Virkjað á inntaksskoðun, millistöðu-stjórn og prófun á lokið vörur |
Á staðnum ávallt skoðun frá TÜV Rheinland |
Góðukt |
Innri prófunartæki |
Margar einingar; 100% inntaksskoðun á efni |
Prófunarkerfi fyrir hluti |
Dynamísk jafnvægi, raunvirkni í rafmagnsrás, hár/lágt hitastig, notagildi |
Yfirlit þriðja aðila áður en vörur eru sendar |
SGS / BV / TÜV, samkvæmt tilgreindum staðla eins og AQL |
Yfirlýsingar um CE / RoHS (fyrir skáfana og rafmagnsmótora) |
Útgefinar miðaðar við kröfur á áfangastað |
FCC (Norður-Ameríka) |
Kráfur geta verið uppfylltar |
Sannanir sem þú getur raunverulega notað: prófunargögn fyrir þann líkuran sem þú ert að kaupa eru tiltæk á beiðni, og framleiðslustöðin er opin fyrir eigin yfirlit eða yfirlit frá TÜV, SGS eða BV áður en vörurnar eru sendar.
8. Skrá yfir vottorð og prófunarskýrslur
Allt sem verksmiðjan inniheldur, eftir númeri — frá skráningu á kerfi gæða í bílagerð til E-merkis samþykktar og CE-, RoHS- og lágspennu-/EMC-yfirlýsinga.
1. IATF 16949:2016 kerfi um gæðastjórnun — umfang: hönnun og framleiðsla á loftblásurum fyrir kælikerfi [USI CKMMPC] — Skírteini 126765/A/0001/SM/En (CN-skáning 126765/A/0001/SM/ZH); IATF-númer 0475895. Gefið út af URS — United Registrar of Systems, með því að URS Certification (Hangzhou) Co., Ltd. veitir þjónustu; staðfestanlegt á www.cnca.gov.cn. Gefið út 6. júní 2023, gildir til 5. júní 2026.
2. ECE-tegundarsamþykkt — hlutar fyrir ökutæki, samþykktir fyrir röðframleiðslu (E57, Lýðveldið San Marínó) — Samþykkt E57*COP*1682; skoðunartilkynning ATS-SM-IR-COP-13381. Gefin út af Samþykktarstofnun Lýðveldisins San Marínó (tæknistofnun RSMAO-01). Skoðað 15. maí 2024, gildir til 14. maí 2026.
3. ECE-regluga nr. 10 um samþykkt — rafraen/rafeindahlutur, 24 V jafnstraum, bifreiðaflokkar M, N og O; gerð WLNF343-4 (útgáfa WZHF2101-3) — Samþykkt E57*10R06/02*0809, framlenging 00; skoðunarskýrsla ATS-SM-IR-10-13380. Gefin út af Samþykktarstofnuninni, Lýðveldið San Marínó; AUTOMOTIVE TECHNICAL SERVICE S.r.l.; prófuð af Guangzhou LCS Compliance Testing Laboratory Ltd. (ISO 17025). Skýrsla 05/06/2024, samþykkt gefin út 11/07/2024.
4. CE — Stjórntækja- og rafrænn samhæfni, tilskipun 2014/30/EU, prófuð samkvæmt EN IEC 61000-6-3:2021 og EN IEC 61000-6-1:2019 (raflausnir viftur) — Samþykkisvottorð TBC-C-202308-0315-1; prófunarskýrsla TBR-C-202308-0315-1. Gefin út af Shenzhen Toby Technology Co., Ltd. 17. október 2023.
5. RoHS — Tilskipun 2011/65/EU, sem breytt er með (EU) 2015/863, prófuð samkvæmt IEC 62321-röðinni (raflausnir viftur) — Samþykkisvottorð TBC-C-202308-0315-2; prófunarskýrsla TBR-C-202308-0315-2. Gefin út af Shenzhen Toby Laboratories Inc. 23. október 2023.
6. Lágspennudráttarstefnan 2014/35/EU (viðauki III) og rafmagns- og raðíótrúkastefnan 2014/30/EU (viðauki II) — EN IEC 60335-1:2023, EN 62233:2008, EN IEC 55014-1:2021, EN IEC 55014-2:2021, EN IEC 61000-6-1:2019, EN IEC 61000-6-3:2021 (bláslausnir viftur) — Skírteini M.2024.206.C110335; skýrsla TCF-OY20241115-EMCLVD-A. Gefin út af UDEM International Certification Auditing Training Centre Industry and Trade Inc. Co. (Ankara, Türkiye); staðfestanleg á www.udem.com.tr. Skráð 26.11.2024, gildir til 25.11.2029.
Sporvísun. Hver lína er hægt að athuga sjálfstæða: IATF-skráningu með þeim skráningarstofn sem gaf út skírteininu, E57-staðfestingarnar með Sammarínos löggjafarstofn fyrir samþykkt, og CE-/RoHS-/Lágspennu- og rafmagns- og raðíótrúkayfirlýsingarnar með tilgreindum prófunarstöðum. Á skírteininu fyrir bláslausnar viftur eru nafn þeirra lína sem eru umdeiddar, sem við sendum á beiðni.
IATF 16949:2016-skráningavottun 126765/A/0001/SM/En — gildir til 05. júní 2026.
ECE-tegundarleyfi E57*COP*1682, Lýðveldið San Marino — gildir til 14.05.2026.
CE / EMC-vottun TBC-C-202308-0315-1 — prófunarskýrsla TBR-C-202308-0315-1.
RoHS-yfirlýsing TBC-C-202308-0315-2 — prófunarskýrsla TBR-C-202308-0315-2.
Lágvolt / EMC-vottun M.2024.206.C110335 — gildir til 25.11.2029.
9. Bestöðufjöldi og framleiðnistími
Fjórar spurningar sem koma upp við næstum hverja fyrstu bestu, svaraðar þannig og við svarar á tilboðinu.
Spurning |
Svar |
Hvað er lágmarks pöntunarmagn (MOQ)? |
Staðlaðar vörur í vöruskránni byrja á 1–2 stökum; skammtavörur eru venjulega 6–50 stök; sérsniðnar vörur háðar eru myndunum og ferlinu sem notuð eru. |
Get ég hafðað með prófbestu? |
Já — litlur skammti af prófbestum eru venjuleg leið. Staðfestið fyrst gæðin, síðan er hægt að stækka magnið þegar það hefur verið sannað á markaði ykkar. |
Hversu langur er framleiðnistíminn? |
Framleiðslutími er tímabil frá staðfestingu á pöntun til þess að vörurnar séu tiltækar fyrir sendingu. Ef opinber skráning gefur til kynna tölu sem viðmiðun, er hún endurtekin í töflunni hér fyrir neðan. |
Hvað þarf ég að senda? |
Upprunalegur hlutnúmer ef þú átt það, annars merki og líkanúmer eða myndir af gamla hlutnum með mælingum. |
Forvöru tími er staðfestur á tilboði, ekki áætlaður. Nákvæmr framleiðslutími er háður magni sem þú bestillir og núverandi áætlun, svo hann er skrifaður inn í tilboðið í stað þess að vera gefinn sem bili.
Vörunúmer / lína |
Lágmarksgögnupant |
Framleiðslutími |
WLC14 |
1 stak |
1–10 stök: 15 dagar; 10 stök: til samninga |
6FY-260/216 |
1 stak |
1–100 stök: 10 dagar; 100 stök: til samninga |
260/−210 2A−2B |
Engin lágmarkspöntun — allt magn er tekið við |
1–100 stök: 35 dagar; 100 stök: til samninga |
Sem birt á opinberri skráningu fyrir hvert ávísun hér að ofan. Framleiðslutími er tímabilinu sem tilgreint er til þess að framleiða vörurnar áður en þær eru sendar; nákvæmur tími fyrir fjölda ykkar er staðfestur á tilboðinu.
10. Verksmiðjan bakvið þessa hluta
Hunan Weili Auto Parts Appliance Co., Ltd. var stofnuð árið 2007 og framleiðir aðeins kælihluti fyrir bíla og trakta; þess vegna er fjölbreyttleiki hlutanna djúpur snarar en víður.
Verksmiðjufact |
Upplýsingar |
Stofnuð |
2007 |
Íþróunareynsla |
Meira en 15 ár af reynslu með hlutum fyrir kæli í ökutækjum og hlaðvagnum |
Staðsetning |
Xiangtan Economic and Technological Development Zone, Hunan Province, China |
Starfsmenn |
80+ |
Verksmiðjusvæði |
5.000 – 10.000 m² |
Árlig söluupphæð |
Yfir 90 milljón yuán |
Árleg framleiðsla |
Meira en 800.000 einingar |
Útlandsmarkaðir |
Fleiri en 50 lönd |
Innri ferlar |
Vindum vél, myndun með innstöngu, dregning, lokaþætt samsetning og prófun |
Samstarfsnet |
68 samstarfsverkstæði sem veita flókna framleiðsluábyrgð fyrir hámarkstíma og stórar pantanir |
Alibaba.com |
Gullverslunaraðili í meira en 12 ár; geymslu einkunn 4,7/5; tími fyrir á timabundinn leifurgang 91,2% |
Svarstöðugleiki |
Meðaltími fyrir svar ≤ 3 klukkustundir; tími fyrir viðeigandi svar 99,07%; um 52% af fyrirspurnum svarað innan 5 mínútna |
Hvers vegna það er mikilvægt viðskiptamálsskil: hlutirnir eru framleiddir í okkar eigin verkstæði í stað þess að kaupa þá inn og endurselja, svo tækniforrit um þýkkunaraðila, skáfur eða vatnsdælu ná til þeirra sem byggja þá.
11. Verkstæði og framleiðslulínur á myndum
Tiltraust stefnir út frá gæðum og gæði breyta heiminum – þess vegna er framleiðslulínan sem framleiðir þennan hlut opin fyrir ykkar skoðun.
Verkstæðið í Xiangtan Economic and Technological Development Zone, Hunan-héraði, Kína.
Samsetningarlína – blásar og fanasamsetningar eru byggðar og skoðaðar á borðinu.
Innri vikun á rafmagnsíkjunum — stöðuvikur viknar á sjálfvirkri vikumálsvélinni.
Framleiðslulína — hlutir settir upp við staði á línunni.
Vöruhús fyrir búin vörur — útflutningskassar settir upp fyrir sendingu.
Merki-veggurinn og staðbundin skilríki- og tilvísunarsýning í verksmiðjunni.
Heimsókn er hraðasta leiðin til að koma á ákvörðun um innkaup. Heimilisfangið og aðgangur að línunni eru opið fyrir kaupendur sem vilja staðfesta framleiðslustig, tæki og gæðastjórnun áður en þeir taka ákvörðun um framleiðsluprógramma. Forsendingarinspektion með SGS, BV eða TÜV samkvæmt staðalinu sem þér velur er hluti af ferlinu, ekki undantekning.
Hlutirnir á þessari síðu eru viknir, myndaðir, klippdir, sameindir og prófuðir innan verksmiðjunnar sem sýnd er hér að ofan, svo að tæknileg spurning nálgast fólk sem gerir hlutina í stað þess að fara gegnum verslunarskrifstofu.
12. Eigin merki og sérsniðin þróun
Þú vilt |
Leið |
Það sem þú sendir |
Þitt merki á hlut sem við gerum nú þegar |
ODM eigin merki — silíkavikun, merkiskort, kassi, notendahandbók, ábyrgðarkort |
Merkihönnun, umbúðaspecifikation |
Afrit hlutar án teiknings |
Afturbygging byggð á tilraunahluta — skipta niður, mæla, efnafræðileg greining, endurgerð á stikum |
Sá tilraunahlutur sjálfur |
Hlutur samkvæmt þínum specifikationum |
Full nákvæm aðlögun — víddir, rafstærðir, festingarstaður |
2D/3D teikning eða stikatafla |
Hlutur sem er ekki til enn |
Þróun byggð á hönnun — hugmynd til framleiðslu |
Specifikation, markverð eða vandamálayfirlýsing |
Þróunartímabil. Kröfusafn byrjar strax þegar einhver inntakssenda kemur — t.d. OE-númer, dæmi, teikning eða viðfangatafla. Þar á eftir fer staðfesting lausnar með víddamappingu og tilboði. Staðlaður dæmubasiður verkefni framleiðir dæmi innan um 30 daga; massastockun tekur 40–60 daga eftir samþykki dæmis, eftir ferli og magni.
Kostnaðarstöð. Litlir breytingar, eins og silkasprenging, merki eða lengd á rásarsamböndum, eru venjulega ókeypis eða koma með lítið endurskoðunargjald. Ný myndgjörð kallar í gjald fyrir mynd, sem er endurgreiðslufélaglegt eða getur verið dreift yfir tíma þegar samkomulagður magnamark hefur verið náður. Sérsniðin pöntunarmagn háða myndgjörð og ferli og fyrirtækið tekur meðvituðlega á móti litlum prufupöntunum sem stærri verksmiðjur hafna.
Sporvirkni. Sérsniðin hlutir eru styddir með víddakortlagningu og prófun á viðeigandi staðsetningu í þróunarfyrirtækinu, áður en framleiðsla hefst, og fyrsta mynster af hlutnum áður en raunveruleg framleiðsla hefst, auk skoðunar á fyrsta hlutnum og úrtaksprófunar á milli ferla með skráningum á lykilvíddum, dynamískum jafnvægi og rafmagnsþáttum.
13. Hver kaupir þetta og hvað er það í staðinn fyrir
Viðskiptavinir þessa hlutar eru verslunaraðilar og viðhaldskeðjur snemma en einstakir kaupendur – sem ákvarðar hvernig tölurnar virka fyrir þá.
Almennur fiti fyrst, OE-sérstakir vörutilvísanir síðan er venjuleg skáfaskipulagsstefna: hafa á lager almenna 12 V / 24 V vörur til að uppfylla óskipulaglega beiðni, svo sem við komu inn í verslunina, og síðan festa OE-sérstakar vörutilvísanir sem endurkaupendur biðja um með númerum.
14. Köpuspurningar sem við fáum oftast
Sp1. Hversu lítið pöntun get ég gert?
Vörur úr staðlaðri vöruskrá byrja á eins og 1–2 tækjum (sumar blásir frá 1 tæki, kondensatorhjólfrá 2 tækjum); partapantanir eru venjulega 6–50 tæki; sérsniðnar vörur eru háðar formum og ferli sem notuð eru.
Sp2. Get ég prófað gæði vörurna áður en ég geri stórar pantanir?
Já — litla prófunarpöntun er venjuleg leiðin. Staðfesti fyrst gæði og samvinnu á lágri magni, síðan er stækkað. Samþykkt magn, framleiðslutími og sendingaraðferð eru staðfest samhliða tilboðinu.
Spurning 3. Hver er ábyrgðin?
1 ár fyrir allar vörur.
Spurning 4. Hvernig pakkaðið þið fyrir útflutning?
Venjuleg útflutningspakkun — innri kassi, ytri kartónskorpi og skemmdavarnir — er innifalin í tilboðinu. Litir kassar, tréskorpur, pallun og merkjaskrif eru aukafæribúð. Pakkunin er hannað byggð á sjóflutningsstaðlum, með fall- og þrýstiprófum áður en henni er send.
Spurning 5. Getur verið skipað þriðja aðila að skoða vörurnar?
Já. SGS, BV eða TÜV geta skoðað vörurnar áður en þær eru sendar, samkvæmt staðli sem þú velur, t.d. AQL-prófun, og vörurnar eru sendar þegar skoðunin hefur verið lokið með góðum niðurstöðum.
Spurning 6. Get ég blandað saman nokkur mismunandi líkön í einum hólfi?
Já. Hægt er að hlaða mörgum líkum í einn smyrjusigur, með kassana merktir eftir áfangastað, sem notar rýmið betur og dreifir flutningskostnaði yfir fleiri einingar.
Sendið okkur mál á snúðinn
Hunan Weili Auto Parts Appliance Co., Ltd. — stofnuð árið 2007, ISO 9001- og IATF 16949-certifízeruð framleiðsla á kælihlutum fyrir bíla og trakta, rafmagnsveiflum, blásurum, ljósavésum og alternatorhlutum.
Lýstið stærsta þvermáli snúðsins, rillumerkingunni og módeli samþrýstisins eða sendið mynd af andlitinu á snúðnum og við staðfestum klútann innan 24 klukkustunda.
WhatsApp / WeChat: +86-18670382782 | Sími: +86-0731-82034997 / 82034998
Netfang: [email protected] | Vefsvæði: www.cooliparts.com | www.weilipart.com | www.weiliautomotive.com
Sendu okkur OEM hlutannúmerið, bílmodellinn eða teikninguna — við svarum innan 24 klukkustunda með tilboði og tæknilegri upplýsingaskrá.